ਤਸਵੀਰ:BSicon uABZgr+r.svg
Size of this PNG preview of this SVG file: 500 × 500 ਪਿਕਸਲ. ਹੋਰ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨਜ਼: 240 × 240 ਪਿਕਸਲ | 480 × 480 ਪਿਕਸਲ | 768 × 768 ਪਿਕਸਲ | 1,024 × 1,024 ਪਿਕਸਲ | 2,048 × 2,048 ਪਿਕਸਲ.
ਅਸਲ ਫ਼ਾਈਲ (SVG ਫ਼ਾਈਲ, ਆਮ ਤੌਰ ’ਤੇ 500 × 500 ਪਿਕਸਲ, ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਅਕਾਰ: 277 byte)
ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਅਤੀਤ
ਤਾਰੀਖ/ਸਮੇਂ ’ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਪੇਸ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।
ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ | ਨਮੂਨਾ | ਨਾਪ | ਵਰਤੋਂਕਾਰ | ਟਿੱਪਣੀ | |
---|---|---|---|---|---|
ਮੌਜੂਦਾ | 16:01, 15 ਦਸੰਬਰ 2022 | 500 × 500 (277 byte) | Useddenim | corrected typo | |
04:58, 15 ਦਸੰਬਰ 2022 | 500 × 500 (277 byte) | Useddenim | Reverted to version as of 18:42, 13 December 2022 (UTC) | ||
15:51, 14 ਦਸੰਬਰ 2022 | 500 × 500 (260 byte) | Lantus | Reverted to version as of 03:23, 18 March 2016 (UTC);clearer triange, yes, but connection to next icon inaccepable. | ||
18:42, 13 ਦਸੰਬਰ 2022 | 500 × 500 (277 byte) | Useddenim | clearer triange | ||
03:23, 18 ਮਾਰਚ 2016 | 500 × 500 (260 byte) | Newfraferz87 | Cleanup | ||
13:08, 27 ਅਕਤੂਬਰ 2009 | 500 × 500 (2 KB) | Zweigleisig | == Summary == {{Information |Description={{en|1=junction straight to the right from the right (with exact circles)}} {{de|1=ABZweig geradeaus rechts (+) von rechts (mit exakten Kreisen)}} |Source=File:BSicon_ABZgr+r.svg |Author=User:Zweigleisig / |
ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ
ਇਹ 2 ਸਫ਼ੇ ਇਸ ਫ਼ਾਈਲ ਨਾਲ ਜੋੜਦੇ ਹਨ:
ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਵਿਆਪਕ ਵਰਤੋਂ
ਇਸ ਫ਼ਾਈਲ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਵਿਕੀ ਵਰਤਦੇ ਹਨ:
- bs.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- ca.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- Tramvia Blau
- Estació d'Avinguda Tibidabo
- Plantilla:Mapa Línia Tram Blau
- Plantilla:Mapa Línia LUL Piccadilly
- Plantilla:Mapa Línia Tramlink
- Tramlink
- Piccadilly Line
- Plantilla:Mapa Línia NY 63rd Street
- Plantilla:Mapa Línia NY IRT Broadway-Seventh Avenue
- 63rd Street Line (IND)
- 63rd Street Line (BMT)
- Broadway-Seventh Avenue Line
- Estació de Plaça John F. Kennedy
- Estació de Down Street
- Estació de Brompton Road
- Estació de Heathrow Terminals 1, 2, 3
- Plantilla:Mapa Línia Croxley Rail Link RDT
- Croxley Rail Link
- cs.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- Tramvajová trať Hlubočepy – Sídliště Barrandov
- Tramvajová trať Černokostelecká – Ústřední dílny Dopravního podniku
- Tramvajová trať Nádraží Holešovice – Ke Stírce
- Trolejbusová doprava v Dębici
- Tramvajová trať Prašný most – Divoká Šárka
- Tramvajová trať Strossmayerovo náměstí – Hradčanská – Malovanka
- Tramvajová trať Malostranská – Bílá Hora
- Tramvajová trať Průběžná – Nádraží Hostivař
- Tramvajová trať Ohrada–Palmovka
- Štětínská rychlodrážní tramvaj
- Tramvajová trať Rondo Giedroycia – Dworzec Niebuszewo
- Tramvajová smyčka Dworzec Niebuszewo
- da.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
- de.wikipedia.org ਉੱਤੇ ਵਰਤੋਂ
ਇਸ ਫ਼ਾਈਲ ਦੀ ਹੋਰ ਵਿਆਪਕ ਵਰਤੋਂ ਵੇਖੋ।